NAMBA YA KUNDI:
(KWA MATUMIZI YA OFISI TU)

REF: Fomu ya usajili Na.1A
POSTIKODI: ]

(FOMU HIl HAIUZWI)
KIJLUI/ MTAA / SHEHIA:
KITUO CHA UANDIKISHAJI: JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TAREHE YA KUNDI ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI

MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA

FOMU YA MAOMBI YA UTAMBULISHO

(FOMU HII LJAZWE NA RAIA WA TANZANIA KWA WINO MWEUSI)

(Weka Alama ya Vema (/) panapohusika )

A: TAARIFA BINAFSI:

1. JINA LA KWANZA

2. JINA LA KATI
(Majina ya Kati)

3. JINALA UKOO

4, MAJINA MENGINE
(Jina Maarufu)

5. TAREHE YAKUZALIWA  TAREHE |:|:| MWEZI |:|:| MWAKA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘
SUAOCA/SIJAOLEWA D NIMEOA/NIMEOLEWA D MJANE / MGANE D MTALAKA D
D UMEAJIRIWA ? D SINA KAZI

11. KAMA UMEAJIRIWA, TAJA JINA LA MWAJIRI/TAASISI‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

6. NAMBA YA CHETI CHA KUZALIWA ‘

7. NAMBA YA SIMU ‘

8. JINSI ME
9. TAARIFA ZANDOA:

10. KAZI: JE, UMEJIAJIRI ?

12. SHULE YA MSINGI ULIPO HITIMU ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

13. WILAYA ULIMO HITIMU SHULE YA MSINGI ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

14. MWAKA ULIPO HITIMU SHULE YA MSINGI

somwewassosn || | [ L L L LD

16. JINA LA KATI LA BABA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

vmawsioweeas | | | [ [ [ | | [ [ [ L[ [ [ ][ [ ] ][]

wvemozmaoor ||| | | [ L L [ L]

19. TAREHE YA KUZALIWA BABA:  TAREHE

20. JINA LAKWANZA LA MAMA

21. JINA LA KATI LA MAMA

22. JINA LA MWISHO LA MAMA

23. NCHI ALIMO ZALIWA MAMA

24. TAREHE YA KUZALIWA MAMA:  TAREHE

MAHALI PA KUZALIWA

25. NCHI ‘

26. MKOA

27. WILAYA ‘
28. KATA/WADI ‘

29. JE WEWE NI RAIA WA TANZANIA KWA:

KUZALIWA D

KAMA NI RAIA WA KUANDIKISHWA JAZA HAPA CHINI:

30. NAMBA YA CHETI CHA KUJIANDIKISHA ‘ ‘
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Toleo Na. 1.4



D: MAHALI UNAPOISHI MWOMBAJ:
32. NAMBA YA NYUMBA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

(Jaza kama ipo)

33. MKOA ‘ ‘ 34. POSTIKODI ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

36. KATA/WADI ‘

35. WILAYA ‘ ‘

37.KIJUI/ MTAA / SHEHIA ‘

waovconmwsin | | | | | | [ [ [ [ L L LT L[] ]
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E: ANUANI YA MAKAZI YA KUDUMU YA MWOMBAJI:

0. BN EE

1 mon I 3.0 A R

43. WILAYA

45. KULJI/ MTAA / SHEHIA

44. KATA/ WADI ‘ ‘

46. KITONGOJI/ BARABARA

F: KUMBUKUMBU BINAFSI:

(Weka Alama ya Vema( \ /') kama umeambatisha )

47.NAMBA YA PASIPOTI ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 47 D
48.NAMBA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA CHA BABA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 48 D
49. NAMBA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA CHA MAMA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 49 D
50. NAMBA YA LESENI YA UDEREVA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 50 D
51. NAMBA YA KUJIANDIKISHA KUPIGA KURA (NEC / ZEC) ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 51 D
52. NAMBA YA UANACHAMA WA BIMA YA AFYA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 52 D
53. NAMBA YA UTAMBULISHO WA MLIPA KODI (TIN) TRA/ZRB ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 53 D
54, NAMBA YA KITAMBULISHO CHA MZANZIBARI MKAAZI ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 54 D
55. AINA YA MFUKO WA HIFADHI YA JAMII ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 55 D
56. NAMBA YA UANACHAMA WA MFUKO WA JAMII ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 56 D
57.NAMBA YA CHETI CHA ELIMU YA SEKONDARI ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ > D
58.NAMBA YA CHETI CHA ELIMU YA SEKONDARI YA JUU ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ 58 D

G: TAMKO LA MWOMBAJI:

Mimi niliyetia saini / alama ya dole hapa chini nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa katika fomu hii ni za kweli kulingana na uelewa na imani yangu na iwapo
udanganyifu wowote utathibitishwa hatua za kisheria zichukuliwe dhidi yangu.
59. SAINI/ALAMA YA DOLE LA MWOMBAJI 60. JINA, MUHURI NA SAINI YA OFISA MTENDAJI / MWENYEKITI WA SERIKALI YA MTAA / KIJUI / SHEHIA.

TAREHE ‘ ‘ ‘ MWEZI ‘ ‘ ‘ MWAKA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ TAREHE ‘ ‘ ‘ MWEZI ‘ ‘ ‘ MWAKA ‘ ‘

H: KWA MATUMIZI YA OFISI TU:

61. NAMBA YA KITUO ‘ ‘ 62. MKOA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘ ‘

63. WILAYA

st 7AW HEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
65.JINA LAKITUO ‘ ‘

66. TAREHE YA MAOMBI TAREHE ‘ ‘ ‘ MWEZI ‘ ‘ ‘ MWAKA ‘ ‘ ‘ ‘ ‘
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68. JINA, MUHURI NA SAINI YA OFISA WA UHAMIAJI |69. JINA, MUHURI NA SAINI YA OFISA WA RITA/RGO | 70. JINA, MUHURI NA SAINI'YA WEO / MWAJILI| 71. JINA, MUHURI NA SAINI YA OFISA WA NIDA

Fomu hii inaweza kubadilishwa wakati wowote kulingana na mahitaji ya NIDA.



