

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA (NIDA)



TANGAZO

ZOEZI LA USAJILI NA UTAMBUZI WA WATU WA MKOA WA DAR ES SALAAM

Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA), inapenda kuwajulisha wakazi wote wa Dar es Salaam kuendelea kwa zoezi la Usajili na Utambuzi wa watu.

Ratiba ya zoezi hili ni kama ifuatavyo;

WILAYA	KATA	KITUO	TAREHE
Ilala	KIVULE NA KIPUNGUNI	OFIS YA KATA	03/05/2019 – 10/05/2019
	KITUNDA NA MZINGA	OFISI YA KATA	13/05/2019 – 20/05/2019
Kigamboni	MJIMWEMA	OFISI YA KATA	06/05/2019 – 14/05/2019
	KIBADA	OFISI YA KATA	08/05/2019 – 16/05/2019
Kinondoni	KIJITONYAMA	OFISI YA KATA	08/05/2019 – 15/05/2019
	MWANANYAMALA	OFISI YA KATA	08/05/2019 – 15/05/2019
Temeke	CHANG'OMBE	OFISI YA KATA	14/05/2019 – 22/05/2019
	MAKUBURI	OFISI YA KATA	06/05/2019 – 10/05/2019
	UBUNGO	OFISI YA KATA	13/05/2019 – 17/05/2019

Vituo vya Usajili vitakuwa wazi kuhudumia wananchi kuanzia saa 01:30 Asubuhi hadi 11:00 Jioni.

Wahusika ni watu wote wenye umri wa miaka 18 na zaidi ambao hawajawahi kujisajili popote kwa ajili ya Vitambulisho vya Taifa. Tafadhali, unapokuja Kusajiliwa fika na nakala za nyaraka za kuthibitisha Makazi, Uraia na Umri wako kama vile Cheti cha Kuzaliwa, Kitambulisho cha Mpiga kura, Vyeti vya Elimu ya Msingi na Sekondari, Leseni ya Udereva, Kitambulisho cha Bima ya Afya na Pasi ya Kusafiria.

Limetolewa na:



Thomas W. Nyakabengwe

Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano

Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA)