Wafanyakazi wa Kitengo cha Mawasiliano na Hifadhi Hati watembelea Ofisi za NIDA Kinondoni

Afisa Usajili wa NIDA Wilaya ya Kinondoni Bw. Japhet Lagasper (aliyesimama wa pili kutoka kushoto) akielezea kazi zinazofanywa sehemu ya uchukuaji wa alama za kibaolojia (Biometric) kwa Maafisa Habari wa NIDA walipotembelea ofisi hiyo.
Afisa Habari Mkuu wa NIDA Bw. Geofrey Tengeneza (wa pili kushoto) na Afisa Habari Bi. Hadija Maloya wakiangalia namna wananchi wanavyohudumiwa katika sehemu ya uchukuaji wa alama za kibaolojia (Biometric) katika Ofisi ya Usajili ya NIDA Wilaya ya Kinondoni iliyopo Kawe Jijini Dar es Salaam.
Afisa Usajili wa NIDA Wilaya ya Kinondoni Bw. Japhet Lagasper (aliyeshika karatasi kulia) akilelezea hatua za kufuata baada ya kukamilisha ujazaji wa fomu ya Maombi ya Kitambulisho cha Taifa kwa Maafisa Habari wa Kitengo cha Mawasiliano cha NIDA.
Maafisa Habari wa Kitengo cha Mawasiliano kutoka NIDA, Makao MakuuWakimsikiliza kwa makini Afisa Msajili wa NIDA Wilaya ya Kinondoni Bw. Japhet Lagasper (aliyenyoosha mkono) alipokuwa akitoa maelezo kuhusu kazi zinazofanywa katika sehemu ya kuhakiki na kuingiza taarifa za waombaji kwenye Mfumo wa Usajili (Scanning) kwa Maafisa Habari na Mawasiliano walipotembelea ofisi za NIDA wilaya ya Kinondoni.
Ofisi ya Usajili ya NIDA Wilaya ya Kinondoni iliyopo eneo la Kawe Jijini Dar es Salaam, karibu na Kituo cha Polisi Kawe.

Comments on “Wafanyakazi wa Kitengo cha Mawasiliano na Hifadhi Hati watembelea Ofisi za NIDA Kinondoni”

  1. YAHAYA MOHAMED KIPUGULU says:

    Nipo Kilimanjaro jina langu limekosewa na kitambulisho kimetoka nifanyaje kuweka majina yangu sawa?

    1. Nida says:

      Nenda nacho ofisi za NIDA utapewa utaratibu wa kurekebisha

  2. Benezeth Lukubah says:

    Msomba kufanyike uhakiki zaidi wa taarifa Za uraia wa Elizabeth Kipaya ambaye alikuwa hapo jijini Tanga hadi kupatiwa namba za kitambulisho cha Taifa au Kama alijaziwa Fomu Na.2A wapi Na nani

    1. Nida says:

      Asante itafanyiwa kazi

  3. Mohamedi says:

    Habari za kazi, naitwa MOHAMEDI SHABANI MGOMI naomba kifahamu namba yangu ya nida tafadhali, sambamba na hilo naomba pia mjaribu kizungumza na wafanyakazi wenu waliopo kwenye matawi ya huduma kua wakarimu na wasikivu kwa wananchi ahsante.

    1. Nida says:

      Asante kwa ushauri tutaufanyia kazi. kupata namba yako tuma ujumbe mfupi kwenda namba 15096 kwa kuandika:
      Jina lako la kwanza*jina lako lamwisho*tarehe mwezi mwaka wa kuzaliwa*jina la kwanza la mama*jina la mwisho la mama

  4. GERALD MAKOTI says:

    Habari za kazi. naitwa GERALD MAKOTI NIPO IFAKARA mke wangu amepoteza namba yake ya NIDA afanyaje?

    1. Nida says:

      Tuma ujumbe kwenda namba 15096 kwa kuandika: jina lako la kwanza*jina lako la mwisho*tarehe mwezi na mwaka wa kuzaliwa*jina la kwanza la mama*jina la mwisho la mama

  5. RAPHAEL ALFAYO says:

    Je,kuna huduma ya kujaza fomu kwa njia ya mtandao?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Taarifa Kwa Umma

Ukurasa wetu wa Facebook

Ramani ya Ofisi Zetu